Diễn đàn & FC cũng như một gia đình vậy, mong mọi người vào đóng góp nhiều hơn để FC và 4rum ngày càng phát triển! Xin lỗi vì lí do khách quan nên mình không thay đổi giao diện cho 4rum được kịp thời! Mong rằng sang tuổi mới FC sẽ có thật nhiều thắng lợi mới!!! Khi đăng kí khuyến cáo nên sử dụng gmail nhé.
Diễn đàn & FC cũng như một gia đình vậy, mong mọi người vào đóng góp nhiều hơn để FC và 4rum ngày càng phát triển! Xin lỗi vì lí do khách quan nên mình không thay đổi giao diện cho 4rum được kịp thời! Mong rằng sang tuổi mới FC sẽ có thật nhiều thắng lợi mới!!! Khi đăng kí khuyến cáo nên sử dụng gmail nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

chú ý! anh em xem xét

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
dung_alex

dung_alex

AFX : 342

chú ý! anh em xem xét Vide
Bài gửiTiêu đề: chú ý! anh em xem xét   chú ý! anh em xem xét EmptyTue Sep 28, 2010 10:47 pm

những vẫn đề vẫn xuyên suốt trong 2 năm qua là vấn đề nạp tiền vs nghỉ thi đấu.
ta đã sát cánh đc 2 năm rui` nên anh em cũng phải hiểu cho anh em ná!...
đầu tháng đang có thi` anh em nhanh chóng nạp hộ minh` vs ai nghỉ thi` 1 câu thông páo!
có 1 số ý kiến anh em cho răng nên 1 tuần ta nên làm 2 trận, có thể là 1 trận tập vs 1 trận đấu, hoặc cả hai trận đều đá đấu, ý kiến anh em ntn???... anh em nên rủ những đội hạng gà vs hạng trung để t có hứng thú vs đá lên dần... lâu lâu lại gặp đội "khoai".. chú ý! anh em xem xét 690685 .... bởi vi` minh` thấy tâm lý anh em nhiều lúc vẫn hok ổn lắm... mong có ý kiến của anh em!
Duong_VIP

Duong_VIP

AFX : 44

Bài gửiTiêu đề: Re: chú ý! anh em xem xét   chú ý! anh em xem xét EmptyTue Sep 28, 2010 11:13 pm

ah uhm.đội khoai nhưng mà khoai sượng nhai mô nổi.hô hố
thetralua

thetralua

AFX : 76

Bài gửiTiêu đề: Re: chú ý! anh em xem xét   chú ý! anh em xem xét EmptyWed Sep 29, 2010 2:10 pm

Toàn những vấn đề cộm cán cả hầy,mới mà ko mới,he2.vụ nộp tiền thì bọn mình ai cũng như ai,đứa mô cũng lười,toàn hát hit "Giả vờ quên", chú ý! anh em xem xét 766368 chú ý! anh em xem xét 744280 .Đúng là đội ta bất bại thì thôi chơ mà cứ ko thắng mấy trận rồi là chết tiền liền,mà làm dc rứa rứa thấy chuyên nghiệp hơn.Anh em cụng biết rứa chỉ tại tiền bố mẹ gửi thì ko biết răng là đủ mà lại có nhiều cấy phải mần,he2.Nên có chi đầu tháng dụng với pro phải mạnh tay hò hét hơn nựa với anh em bọn mình chơ cứ mềm mỏng là bọn mình lại hát tiếp đó, chú ý! anh em xem xét 996524 Cứ mạnh dạn nhắn tin,gọi điện đi,tính vào quỹ hết, chú ý! anh em xem xét 124149 .
Vụ lịch đấu thì mình nghĩ ta cố gắng đóng tiền đợt ni cho đủ rồi dụng hộ anh em đặt sân cấy,ưu tiên cuối tuần,giờ buổi tối là ok nhất,ko có thì ngày cũng dc.Rứa là 1 tuần ta dc 1 trận rồi.Còn vì anh em mỗi người 1 lịch nên trận thứ 2,theo mình,ta chủ động liên lạc đội bạn nhờ đặt sân,coi như ta đi đá sân khách.Vì sân và giờ là do đội họ chọn nên chắc ta ko phải tuần mô cũng làm dc 2 trận,mà nếu có cũng phải chấp nhận là chưa chắc ta đã đi dc hết(hầu hết anh em là năm 3 rồi,ko bận học thì cũng bận linh tinh khó nói,he2) nên anh em chỉ cần đi đủ dc trận sân nhà là quá tốt rồi.Riêng mấy cán bộ củ đội thì mình mong là cố đi đầy đủ hơn cả anh em.Rứa là hợp lí.Làm răng 1 tháng dc tầm 6-7 trận cũng dc.Tham gia đầy đủ và đá nhiều hơn 1 chút mình nghĩ tự khắc anh em đều sẽ lên chân,cả đội cũng sẽ ăn ý hơn,tâm lý cũng lì hơn,chắc chắn sẽ win nhiều hơn.Nỏ phải hại đội khoai hay củ lạc mô hết.yeah!
chú ý! anh em xem xét 7450 chú ý! anh em xem xét 7450 chú ý! anh em xem xét 7450
Còn vụ phải thông báo trước cho anh em nghỉ hay đá thì trận vừa rồi mình mới bị xong,he2.Mình nghị cấy nớ là tại ý thức nên ko dám có ý kiến.Hết, chú ý! anh em xem xét 7450 chú ý! anh em xem xét 7450 chú ý! anh em xem xét 7450

XAVI 'S NO.1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chú ý! anh em xem xét   chú ý! anh em xem xét Empty

chú ý! anh em xem xét

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang