Diễn đàn & FC cũng như một gia đình vậy, mong mọi người vào đóng góp nhiều hơn để FC và 4rum ngày càng phát triển! Xin lỗi vì lí do khách quan nên mình không thay đổi giao diện cho 4rum được kịp thời! Mong rằng sang tuổi mới FC sẽ có thật nhiều thắng lợi mới!!! Khi đăng kí khuyến cáo nên sử dụng gmail nhé.
Diễn đàn & FC cũng như một gia đình vậy, mong mọi người vào đóng góp nhiều hơn để FC và 4rum ngày càng phát triển! Xin lỗi vì lí do khách quan nên mình không thay đổi giao diện cho 4rum được kịp thời! Mong rằng sang tuổi mới FC sẽ có thật nhiều thắng lợi mới!!! Khi đăng kí khuyến cáo nên sử dụng gmail nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

trận gặp đội mấy anh Đ.Anh rủ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
dung_alex

dung_alex

AFX : 342

trận gặp đội mấy anh Đ.Anh rủ Vide
Bài gửiTiêu đề: trận gặp đội mấy anh Đ.Anh rủ   trận gặp đội mấy anh Đ.Anh rủ EmptySun Mar 07, 2010 10:43 pm

trận này anh em đá rất hay...phối hợp rất có nét... mặc dù Vũ đau chân nhưng rất cố gắng...
mình cũng đau chân nên nhiều pha va chạm hok dám vào bóng... có trận này có sự trở lại của Việt Anh sau 1 thời gian vắng bóng... qua đó còn có Đức Trung đá mạnh dạn hơn đc tí... Mạnh thi` vẫn giữ đc phong độ, Luân cũng mới trở lại sau chấn thương.trận nao` Cao Hoàng cũng hoàn thành rất tốt nhiệm vụ giữ cung thành của mình! nhưng vẫn còn 1 hạn chế là vấn đề giờ giấc của anh em vẫn chậm chạp quá! các trận sau anh em cố gắng đi đến sân trc' 10' na!
có 1 tin zui vs 1 tin buồn là Linh sẽ xin giã từ đội bóng...cũng hok hiểu vì sao nữa..hok thấy nói j` với mình cả vs tin mừng là trận sau sẽ có sự trở lại của thủ môn xuất sắc Quang Triều. cùng với đó là có thể có sự gia nhập của thủ môn mới!còn có ai gia nhập nữa hok để còn bít na`!

trận gặp đội mấy anh Đ.Anh rủ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang