Diễn đàn & FC cũng như một gia đình vậy, mong mọi người vào đóng góp nhiều hơn để FC và 4rum ngày càng phát triển! Xin lỗi vì lí do khách quan nên mình không thay đổi giao diện cho 4rum được kịp thời! Mong rằng sang tuổi mới FC sẽ có thật nhiều thắng lợi mới!!! Khi đăng kí khuyến cáo nên sử dụng gmail nhé.
Diễn đàn & FC cũng như một gia đình vậy, mong mọi người vào đóng góp nhiều hơn để FC và 4rum ngày càng phát triển! Xin lỗi vì lí do khách quan nên mình không thay đổi giao diện cho 4rum được kịp thời! Mong rằng sang tuổi mới FC sẽ có thật nhiều thắng lợi mới!!! Khi đăng kí khuyến cáo nên sử dụng gmail nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Một số tin tức mới cho anh em.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
dung_alex

dung_alex

AFX : 342

Một số tin tức mới cho anh em. Vide
Bài gửiTiêu đề: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyThu Sep 09, 2010 10:34 pm

Lịch off: chiều 20/09/2010, tập trung từ chiều tại nhà Thắng và Hoàng cọt, anh em đến đầy đủ nha!

1 số điều cần nói :)

1. Đi off thi` tổ chức 1 bựa ăn uống ở nhà ai đó… chắc phải góp tiền them
2. Đi chơi xa thi` là dự kiến rứa thôi, chắc phải 1, 2 tháng nữa mới đi đc. với lại đi thi` phải có chuẩn bị tổ chức, nạp tiền, ủng hộ, góp ý, bình luận
3. chắc phải tăng quỹ, tăng trận đấu để an hem minh` có thể hiểu nhau hơn
4. Theo ý kiến của 1 số mem trong đội, minh` vs pro thông qua thi` thấy nên có 1 bộ nựa.. cái này anh em cũng cho bình luận và ý kiến
5. Thêm vitamin là điều quan trong :))… anh em xem xét đi ná, toàn thấy mềnh rủ thôi ah`… h có thêm Đ.Anh rủ đc bạn nựa rùi đó :”>
6. Dạo ni, fc có nhiều mem minh` thực sự là thấy hơi thiếu tích cực, vào fc là minh` mong có kỉ cương 1 tí… ai xin rút thi` có thể rút từ h, còn hok thi` mình mún bỏ phiếu thêm, vi` thứ nhất nạp tiền mà hok đi đá là cũng tội an hem, thứ 2 là lâu lâu mới đá thi` hok nắm đc lối đá của đội sẽ dẫn đến nhiều điều hok hay…
7. Làm 1 topic mới về sơ yếu lý lịch và ảnh của cá nhân mỗi ng` ( sẽ chụp vào thời gian tới)..ok

Minh` có ý kiến như thế! Anh em xem xét và cho ý kiến phản hồi ná!.... ai cũng phải có ý kiến!

Ah` , nên chụp thêm ảnh và có bình luận cho 4rum thêm sinh động, anh em cố gắng vào thường xuyên, lập ra để liên lạc với nhau, để chia sẻ và nhất là để đỡ tổn hại đến kinh tế hơn thui…tốn tiền nt quá :”>, với lại ủng hộ admin (pro) với. Ok!

p/s: mem nữ cần thường xuyên đi, đến thứ nhất là ủng hộ tinh thần anh em, thứ 2 là đến gặp mặt nói chuyện cũng tốt mà! Con` cầm vs xử lý qũy nữa :”>…
Duong_VIP

Duong_VIP

AFX : 44

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyThu Sep 09, 2010 11:07 pm

ô ô...ô ...ổ...xin tiếp thu ý kiến của bạn dụng.nhưng mà tại khi mô bạn đi thì toàn bị thua thui.nên cụng không dám đi nữa nà.hi hi.
dung_alex

dung_alex

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyFri Sep 10, 2010 4:55 pm

hok ý kiến na, lý do chi rứa, tối mai đi mà coi :|
thetralua

thetralua

AFX : 76

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyFri Sep 10, 2010 9:11 pm

mình cụng ko đi đủ đợt nớ nên nỏ biết vì răng dương đi trận mô thua trận nớ nhưng mà thử đoán bừa thì chắc là tại dương gây mất tập trung cho anh em trong đội quá,:)).đề nghị kiểm điểm lại bản thân đi nha.
Admin
Admin
Admin

AFX : 356

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyFri Sep 10, 2010 11:02 pm

Việc đi chơi xa và buổi off thì thực sự rất rất cần ý kiến đóng góp của anh em, vì đó là "câu chuyện của cả tập thể" mà, chẳng thể 1 2 người mà quyết định hay tổ chức thành công được, hi vọng là mọi người sẽ nhiệt tình, đây là một hoạt động cần duy trì định kì để "trau dồi" tình cảm anh em trong nhà ta. hi.

Do nhiều lí do khách quan nên nhiều anh em khó tham gia thường xuyên, dù vậy chỉ cần vẫn còn đam mê đá bóng và tình cảm với FC ta thì mình tin anh em hoàn toàn thông cảm được, dẫu vậy cả nhà cũng nên quan tâm tới các hoạt động của FC mình đều đặn hơn :) Một số anh em vì các vấn đề cá nhân khiến việc tham gia thi đấu luyện tập khó khăn thì có thể nói với Dũng trở thành thành viên "không chính thức" của đội, dù răng quan trọng nhất là tình cảm bạn bè. FC cũng như một gia đình lớn vậy, chung 1 niềm đam mê, chung 1 quê hương và cùng chung một tình bạn, nếu không thì có khi cả đời mình nỏ biết Linh Hà, Vũ, Nhật, hay Triều... là ai nữa cũng nên :)

Tiền quỹ FC tất nhiên hi vọng là không phải tăng lên, cơ bản chắc là nên giữ nguyên, tùy theo kết quả thi đấu của FC hay "sự kiện" mà có thể thu thêm đột xuất (chứ không thu đột xuất thi chắc là nỏ có, hj). Các thành viên "không chính thức" có thể đóng ít hơn hay không đóng, cái này để đội trưởng quyết định cho hợp lí.

Hi vọng chế độ khen thưởng động viên anh em đã được thông qua nên duy trì và thực hiện nghiêm túc hơn, hi vọng các thành viên nữ đi đầy đủ một hôm lập cái ban thủ quỹ để cân đối chi tiêu.

Cuối cùng xin bổ sung thêm, FC mình cũng thành lập được gần 2 năm rồi, anh em cố gắng hoàn thiện lối chơi cũng như lực lượng, chuẩn bị để có thể tham gia vào các giải đấu, phải như thế mới nâng cao bản lĩnh, kinh nghiệm thi đấu và hình ảnh FC mình được.

Mong anh em góp ý. Thân
Một số tin tức mới cho anh em. 343125
https://arifc.forumvi.com
thetralua

thetralua

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyFri Sep 10, 2010 11:25 pm

nói chung là về nội dung mà đội trưởng với pro đề xuất ở trên thì mình cũng đồng ý cả 2 tay luôn.nhưng cần họp mặt anh em 1 bựa,tốt nhất là tranh thủ trước hoặc sau khi đá 1 trận nào đó(như ngày mai chẳng hạn) để bàn bạn cụ thể,chi tiết và thống nhất ý kiến chung luôn vì sắp xếp ổn dc mấy việc trên ko dễ.Trước mắt là ý kiến của những thành viên góp mặt thường xuyên trong những trận đấu gần đây đã.Còn 1 vài members vì điều kiện chưa đi dc thì nhờ đội trưởng liên lạc sau.bản thân mình cũng muốn fc ta góp mặt trong các giải đấu nghiệp dư trong tương lai gần nhưng chắc cần phải refresh lại fc trong time tới cái đã.mình xin hết! mong mai ta lại win,:D Một số tin tức mới cho anh em. 905479
Duong_VIP

Duong_VIP

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyMon Sep 13, 2010 10:28 am

thetralua đã viết:
mình cụng ko đi đủ đợt nớ nên nỏ biết vì răng dương đi trận mô thua trận nớ nhưng mà thử đoán bừa thì chắc là tại dương gây mất tập trung cho anh em trong đội quá,:)).đề nghị kiểm điểm lại bản thân đi nha.
chà chà key ni nên hỉu răng tê. Một số tin tức mới cho anh em. 403350 thui đc rùi lần sau bạn đi thì bạn đội mũ,đeo khẩu trang vậy cho các bạn khỏi mất tập trung nhá Một số tin tức mới cho anh em. 771806
CRIS_46

AFX : 68

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyMon Sep 13, 2010 5:39 pm

đi chơi đi.ở nhà làm chi,ae nhiệt tình đi choi xa bữa hè Một số tin tức mới cho anh em. 284
thetralua

thetralua

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyMon Sep 13, 2010 8:24 pm

Mình cũng thích dịp mô đó gần đây đi chơi xa xa 1 chuyến cho vui vừa đổi gió mà cũng refresh luôn, Một số tin tức mới cho anh em. 996524 Đội trưởng cố gắng tập hợp anh em trong 1 buổi trước hoặc sau trận đấu nào đó sắp tới để lấy ý kiến chung của toàn đội cái nha.Giờ là giai đoạn đầu mùa thu,thời điểm ni mà đi chơi thì tuyệt nhất,vừa ko lo chuyện thi cử nữa,đầu óc cũng thanh thản hơn, Một số tin tức mới cho anh em. 905479 Đi chơi cũng giúp anh em hiểu nhau thêm,vào sân có khi lại ăn ý hơn cụng nên.Đi chơi đê!!! Một số tin tức mới cho anh em. 87869
dung_alex

dung_alex

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyMon Sep 13, 2010 8:30 pm

o` yeah! hưởng ứng là tốt Một số tin tức mới cho anh em. 213627 ... nhưng phải lên kế hoạch rõ ràng và cụ thể Một số tin tức mới cho anh em. 672187 , cứ ủng hộ ý kiến đi đã ... sẽ có kế hoạch cụ thể trong thời gian tới Một số tin tức mới cho anh em. 744280
thetralua

thetralua

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyMon Sep 13, 2010 8:36 pm

Tới đâu thì tới.Đừng để qua mùa thu và tới mùa thi là nuột.Nghe nói thi là hại lắm lắm.Mà mùa thu đẹp đi chơi xa chụp ảnh thì quá là top of top.vì cấy ni cụng ko phải đơn giản mà sắp xếp dc mô nên cụng phải bàn dần đi là vừa.Trận tới cố gắng nhắn anh em đi đầy đủ mà họp nha Dụng.Ngại quá,mình xin hết ở đây thôi.Bàn chuyện đi chơi mà máu quá cụng rầy, Một số tin tức mới cho anh em. 744280
CRIS_46

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyMon Sep 13, 2010 10:43 pm

ae hop kin roi`,su gop' mat la` hoang cot,minh chinh,thag tinh`.cuoc hop noi bo^ cua? fog` bon chung' la` quyet' dinh........ae di choi de^.k de6n' thoi` ki` hoc lai la ae lai bo' chieu' oy... Một số tin tức mới cho anh em. 337606
van_nuce

van_nuce

AFX : 72

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyMon Sep 13, 2010 11:07 pm

xem xem đợt trung thu tới FC tổ chức đi rước đèn cho vui đi. họp mặt anh em là chính...lấy cái cớ thôi...em kính đề nghị thế mong ad min và các ét mốt xem xét..hê hê Một số tin tức mới cho anh em. 20955
dung_alex

dung_alex

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyTue Sep 14, 2010 8:39 am

o`o`... trung thu tập trung off cũng hay đây...nhưng time gấp gáp quá rui`... chắc chỉ gặp mặt ở 1 địa điểm nào đó thui chứ chắc hok tổ chức ăn uống nhậu nhẹt đc Shocked ....
anhanh

AFX : 49

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyTue Sep 14, 2010 9:34 am

ừ.mình nghĩ anh em nên cố gắng đi 1 buổi nào đó cho đông đủ để bàn việc,còn ko thì mỗi ng phải lên 4r cho í kiến chứ.còn mình thì nghị tiền quy ko nên tăng nhưng quan trọng là anh em nạp đầy đủ là đc thôi.tự giác là chính(nói rứa chơ mình toàn có ng nhắc mới nạp.ko là thôi.toàn giả vờ quên Sad )còn đi chơi thì sao cũng đc nhưng anh em phải thống nhất để có kế hoạch cụ thể vì anh em mình đông.phải xếp sao cho khỏi trung lịch là cả vấn đề rồi.hi vọng là anh em thường xuyên vào 4r cho í kiến.heeee
CRIS_46

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyTue Sep 14, 2010 2:26 pm

có lẽ trong trận đấu sắp tới,ae nên nán lại ta họp ti cho hày. hy vọng trận đấu tới ae sẽ có mặt đầy đủ.kể cả nam & nữ luôn hey.cũng là để ae trong đội năm được số lượng thành viên trong đối cũng như gặp mặt các thành viên mới Một số tin tức mới cho anh em. 660428
Duong_VIP

Duong_VIP

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyTue Sep 14, 2010 2:48 pm

này này.nói các bạn kẻo quên.tình hình trong club mình thì chỉ có 4 bạn nữ thui.trung thu các bạn nhớ mua đèn lồng với bánh trung thu nhá nhá.he he.thank phát trước cấy nêy.chơ không cần nhậu nhẹt chi mô.cứ rứa hey.ka ka Một số tin tức mới cho anh em. 996524
dung_alex

dung_alex

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyTue Sep 14, 2010 4:54 pm

o`o` Very Happy ... bùn cừi
đi đầy đủ đi đã Một số tin tức mới cho anh em. 933611
ok... thế thi` thông nhất trung thu này họp tại nhà ai đó vs làm ăn 1 bựa ná, tại minh` nhầm cứ tưởng là cond có 2,3 ngày chi nựa là đến trung thu. hóa ra còn những hơn 1 tuần nựa Một số tin tức mới cho anh em. 124149
thế nên nhà ai có thể làm đc 1 bựa ăn thi` xin cho ý kiến hộ mình, trận tới mong là anh em đi đầy đủ....
về phần tiền quỹ thi` anh em xét xem đi, những ng` dạo ni hok đi thi` hok nói rui` nhưng mà fc minh` chỉ cần thui 2 trận vs hòa 1 trận là toạch hết tiền cho cả tháng rui`nên anh em xét đi.... mềnh vs pro cầm tiền nên hiểu hơn tất cả mừ Một số tin tức mới cho anh em. 981255 ... mà tháng ni mới chỉ mình, pro với Khánh xavi nạp thôi ná.... anh em xét đê
Duong_VIP

Duong_VIP

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyTue Sep 14, 2010 8:45 pm

anh em nộp tiền đi đập phá tề.nộp nhanh không chi là để lâu tiền tăng giá đó. 5cool_big_smile
thetralua

thetralua

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyWed Sep 15, 2010 11:00 am

Vãi quá.Dụng gọi mình là khánh xavi nựa chơ.đá Fifa thì còn chấp nhận dc chứ ngoài đời toàn hậu vệ cánh,cho vào đá giữa cấy là thấy ke liền,ko mần dc mô,:)).Dụng phải vinh danh và có phần quà nho nhỏ cho những bạn có ý thức đóng tiền sớm sớm dụng nha.Rứa mới đẩy cao sĩ khí nạp tiền của anh em lên dc.Còn vụ tết trung thu thì mình cụng đồng ý là họp mặt nhưng mà nếu làm liên hoan ở nhà ai đó thì phải xem nhà ai thoáng và dễ 1 tí(nhà mình ko dc rồi-vì fc ta,cả nam và nữa đông quá,ko đủ sức chứa mà anh chủ dạo ni hơi khó) rồi anh em làm ban ngày cho thoải mái,còn nếu ko thì anh em kéo đi vi vu làm "linh tinh" chi đó buổi đêm trung thu cụng ok luôn.Nhưng bố trí xe cộ cho mình cấy nha,phòng trọ có đến 3 cái xe đạp nhưng ko có xe máy mô cả, Sad .Hơi thiệt thòi so với anh em,hu.Ah,Ai có số bác Triều cho mình cấy nha,Thanks!!!

XAVI 'S NO.1
van_nuce

van_nuce

AFX : 72

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyWed Sep 15, 2010 8:33 pm

thường không khí nhất của trung thu là đêm 14/8 âm lịch rạng sáng ngày 15/8 . tức là đêm ngày 21/9 rạng sáng ngày 22/9 bão sẽ đổ bộ vào nước ta sức gió manh...... à chết nhầm .... nên mọi người muốn hưởng không khí trung thu thì chọn thời gian đẹp đẹp tí. nên tổ chức ăn uống vào buối chiều (nếu có) và sẽ kết thúc tầm 8h tối đi rước đèn tí cho xôm ... dc cái tiếng đi chơi trung thu :)
no1

AFX : 106

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyWed Sep 15, 2010 9:05 pm

ha? thang pro mu roi. anh dua cho chu' tiền rùi mù. rang không thấy nhắc tới tên anh. mà anh còn đưa tháng sau nữa mà. hohoho Một số tin tức mới cho anh em. 337606
Admin
Admin
Admin

AFX : 356

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyWed Sep 15, 2010 9:31 pm

hehe, quên mất, bạn Linh đã nộp 50k tiền quỹ tháng này và 50k ủng hộ FC hôm Fc mình đá ở sân Y, nhưng cái này mọi người tự hiểu thôi vì nói ra là Linh chối đấy, Linh ngại và hay xấu hổ mà :chemgio: :chemgio: :chemgio: hehe. cũng bước đầu ra ngô ra khoai rồi đó, chỉ còn chờ trận tới đá xong họp mặt nữa là sẽ có buổi off nà.
https://arifc.forumvi.com
no1

AFX : 106

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyWed Sep 15, 2010 11:38 pm

50k linh ủng họ đội bóng tháng sau đó. tháng sau mà đòi tiền linh thì linh giết
dung_alex

dung_alex

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. EmptyThu Sep 16, 2010 8:17 am

Very Happy ... Linh đã có lòng thi` anh em cũng xin nhận vậy... Một số tin tức mới cho anh em. 660428
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số tin tức mới cho anh em.   Một số tin tức mới cho anh em. Empty

Một số tin tức mới cho anh em.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next