Diễn đàn & FC cũng như một gia đình vậy, mong mọi người vào đóng góp nhiều hơn để FC và 4rum ngày càng phát triển! Xin lỗi vì lí do khách quan nên mình không thay đổi giao diện cho 4rum được kịp thời! Mong rằng sang tuổi mới FC sẽ có thật nhiều thắng lợi mới!!! Khi đăng kí khuyến cáo nên sử dụng gmail nhé.
Diễn đàn & FC cũng như một gia đình vậy, mong mọi người vào đóng góp nhiều hơn để FC và 4rum ngày càng phát triển! Xin lỗi vì lí do khách quan nên mình không thay đổi giao diện cho 4rum được kịp thời! Mong rằng sang tuổi mới FC sẽ có thật nhiều thắng lợi mới!!! Khi đăng kí khuyến cáo nên sử dụng gmail nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Báo cáo anh em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
dungtea4

dungtea4

AFX : 62

Báo cáo anh em Vide
Bài gửiTiêu đề: Báo cáo anh em   Báo cáo anh em EmptyFri Sep 10, 2010 12:17 am

Cũng lâu rùi minh không tham gia được vs anh em vì lý do sức khỏe.Còn đợt này chắc cũng chưa chắc chắn được vì đang tham gia mấy giải ở bên trường.Hiện tại là 4 giải.hic.Mong anh em thông cảm nha.Đành phải làm ẩn số tiếp vậy.
Chúc FC luôn vững mạnh và quyết thắng nha!!!
Admin
Admin
Admin

AFX : 356

Báo cáo anh em Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Báo cáo anh em   Báo cáo anh em EmptyFri Sep 10, 2010 2:22 pm

hehe. anh em đều rất mong chờ sự trở lại của bạn Dũng. bài toán tìm ẩn số của FC ta hiện đã gửi lên đồng chí Ngô Bảo Châu, người vừa đạt giải thưởng Fields danh giá nên hi vọng là sớm có lời giải ;)) đến khi ấy mới được chứng kiến cuộc đua giành Vua Phá lưới của "Big Four" thực sự chứ: Hoàng Ngọ, Việt Anh, Thắng vs bạn Dũng. rất là hấp dẫn Báo cáo anh em 124149
https://arifc.forumvi.com
dung_alex

dung_alex

AFX : 342

Báo cáo anh em Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Báo cáo anh em   Báo cáo anh em EmptyFri Sep 10, 2010 4:56 pm

ok... chú bận thì cứ rứa mà làm
thetralua

thetralua

AFX : 76

Báo cáo anh em Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Báo cáo anh em   Báo cáo anh em EmptyFri Sep 10, 2010 9:20 pm

dụng tế chắc dc bên kia bao uống number 1 suốt thì mới chơi dc 1 lúc 4 giải chơ bên ta thì chỉ có nhân trần pha đá thôi nên tạm thời đành để con bài bí mật đi du đấu 1 time.hi vọng khi chú quay lại sẽ đá "ngọt" hơn trước nựa.GOODLUCK!
Sponsored content

Báo cáo anh em Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Báo cáo anh em   Báo cáo anh em Empty

Báo cáo anh em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang